Inquiry
Form loading...

Tsarin Filayen Hasken Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa

2023-11-28

Tsarin Filayen Hasken Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa

 

Hasken filin ƙwallon ƙafa, a matsayin muhimmin ɓangare na wasan ƙwallon ƙafa, yana da mahimmanci ga wasan ƙwallon ƙafa. Haɗaɗɗen walƙiya nau'in haske ne na zane wanda ke warware fasahar haske da tasirin haske a cikin babban filin ƙwallon ƙafa a duniya. Tsarin matasan filin ƙwallon ƙafa hanya ce ta haskakawa inda aka haɗa kusurwoyi huɗu da tsare-tsare na gefe biyu (ciki har da tsarin sanduna da yawa da tsarin bel ɗin haske) ta zahiri.

 

Tsarin igiyoyi masu yawa na hasken filin ƙwallon ƙafa wani nau'i ne na tsari a bangarorin biyu na hasken filin ƙwallon ƙafa. An jera bangarorin biyu na hasken filin ƙwallon ƙafa a hade tare da igiya mai haske ko hanyar doki na ginin, kuma an shirya su a bangarorin biyu na filin wasan a cikin nau'in bel mai haske ko ci gaba. Tsarin mashaya da yawa na hasken filin ƙwallon ƙafa shine saita sandunan haske da yawa a bangarorin biyu na wurin. Babban fa'idarsa ita ce amfani da wutar lantarki ba shi da ɗanɗano kaɗan, kuma haske na tsaye da hasken kwance ya fi kyau. Saboda ƙananan igiya, wannan nau'in fitilar yana da fa'idodin ƙarancin zuba jari da kulawa mai dacewa.

 

Shirye-shiryen fitilun fitilun ƙwallon ƙafa wani nau'i ne na tsari a bangarorin biyu, wato, fitulun an jera su a jere a bangarorin biyu na kotun don samar da tsarin hasken tsiri mai ci gaba. Hasken bel ɗin daidai ne, kuma haske tsakanin ɗan wasa da filin wasa yana da kyau. A halin yanzu, hanyar hasken wuta a duniya na iya biyan bukatun watsa shirye-shiryen talabijin mai launi, watsa shirye-shiryen talabijin mai mahimmanci har ma da watsa shirye-shiryen talabijin mai mahimmanci.


Fa'idodin tsarin hasken wutar lantarki:

Tsarin fitilu na filin wasan ƙwallon ƙafa yana da fa'idodi na fitilun zane iri biyu, waɗanda ke haɓaka ma'anar ƙarfi, kuma haske na tsaye da daidaituwa a cikin kwatance huɗu sun fi dacewa, amma matakin haske yana ƙaruwa. A wannan lokacin, sau da yawa ba a saita sasanninta hudu ba, amma an haɗa su tare da tsarin ginin, don haka farashin yana da ƙananan ƙananan.

Fitilolin da ake amfani da su a kusurwoyi huɗu na filin wasan ƙwallon ƙafa galibi ƙuƙumma ne, waɗanda ke magance matsalar hasken dogon zango. Ƙaƙƙarfan bel ɗin haske galibi ƙananan katako ne da kunkuntar katako, waɗanda ke gane nesa, matsakaici da kusa da tsinkaya. Saboda tsari na matasan, ana iya sarrafa kusurwar tsinkaya da tsarin azimuth na kusurwoyi huɗu da sassauƙa, kuma ana iya rage tsawon tsarin tsiri mai haske da kyau, kuma ana iya rage tsayin tsiri da kyau.

 

Zabin hasken wuta

Saboda ƙwarewar ƙwararru da keɓancewar ƙwallon ƙafa, zaɓin hasken filin ƙwallon ƙafa ya kamata a yi taka tsantsan. A cikin filin wasan ƙwallon ƙafa na ƙwallon ƙafa, OAK LED shine mai ba da mafita na tsarin hasken wasanni, tare da jagorancin haske a filin wasan kwallon kafa! Babban fasalulluka na hasken filin wasan ƙwallon ƙafa na OAK LED sune babban haɓakar haske da ingantaccen haske. Wadannan abubuwa guda biyu sune kawai abubuwan da suka dace na hasken filin wasan kwallon kafa!

Fitilar Fitilar OAK LED tana ba da kusurwoyi daban-daban na katako, 100% daidai da tsarin sanduna da yawa na yanzu, shimfidar tsiri da tsarin hasken wutar lantarki, wanda zai iya ceton farashi mai yawa, shigarwa da ƙimar kulawa.

Tare da saurin haɓakar ƙwallon ƙafa, abubuwan da ake buƙata don hasken filin wasan ƙwallon ƙafa za su kasance masu ƙarfi, kuma OAK zai fuskanci ku tare da haɓakar hasken wasanni mai zuwa.