Inquiry
Form loading...

Haɓaka Hasken LED

2023-11-28

Haɓaka Hasken LED

Tare da haɓakar haɓakar fitilun LED a hankali, LED a hankali ya maye gurbin wasu samfuran tushen hasken gargajiya a wuraren jama'a kamar taimakon injiniyan haske. A cikin 2009, LED ya fara shiga cikin haɓakar manyan hasken wuta a cikin ƙasashe masu tasowa. A cikin aikace-aikacen kasuwanci inda farashin wutar lantarki ke da yawa kuma lokacin amfani yana da tsayi, fitilun LED da sauri sun zama sabon fi so na kasuwa. Kamar yadda ake amfani da na'urorin hasken wuta na LED, an rarraba ci gaban kasuwar LED zuwa matakai da yawa.


Mataki na farko shine matakin samfurin amfani na fitilun LED.

Dangane da matakin da ya gabata, kasuwa ta gane kuma ta karɓi samfuran hasken LED zuwa wani ɗan lokaci. Kariyar muhalli, ƙananan girman, da babban amincin fitilun LED suna ƙara yin fice a hankali. Jerin samfuran da suka bambanta da aikace-aikacen tushen haske na gargajiya za su zama sananne. Masana'antar hasken wuta za ta sami sararin ci gaba da girma. Madogarar hasken ba ta taka rawar haske kawai ba, canjinsa ya sa ya fi dacewa da aikin mutane da rayuwar su. Kowane masana'anta yana gwagwarmaya don ƙira da fa'idodin aikace-aikacen.


Mataki na biyu, matakin kula da hankali na fitilun LED.

Tare da haɓaka sabbin fasahohi irin su Intanet, LED, a matsayin masana'antar semiconductor, kuma za ta yi amfani da haɓaka sabbin fasahohi don ba da wasa ga manyan halayen sarrafawa. Daga gidaje zuwa gine-ginen ofis, daga tituna zuwa ramuka, daga motoci zuwa tafiya, daga fitilu na taimako zuwa babban hasken wuta, tsarin hasken wutar lantarki na fasaha da aka sarrafa zai kawo babban matakin hidima ga mutane. Har ila yau, masana'antun hasken wuta na LED za su ci gaba daga yin samfurori, zuwa tsara samfurori, don samar da mafita gaba ɗaya.


Mataki na uku shine matakin yarda na maye gurbin fitilun LED.

Wannan matakin yana nufin farkon haɓakar fitilun LED, waɗanda galibi ke nuna ingancin haskensu mai ƙarfi (ƙananan amfani da makamashi) da tsawon rayuwa. Saboda tsadar farashi, ana amfani da shi a kasuwannin kasuwanci a wannan matakin. Abokan ciniki suna da tsarin karɓa, na farko shine canji da yarda da halayen amfani da bayyanar. A ƙarƙashin yanayin amfani iri ɗaya kamar tushen hasken gargajiya, halayen ceton makamashi da kuma tsawon rai na fitilun LED suna sauƙaƙe kasuwa don karɓar farashinsa mai girma. Musamman a yanayin kasuwanci. Masana'antun daban-daban a nan suna gwagwarmaya don inganci da fa'idar farashin.

SMD-1